Trang chủ 2019 tháng 11

Đã trải qua bao giông gió trong đời

"Đã trải qua bao giông gió trong đời, Bao người đến, rồi đi, rồi trở thành xa lạ... Nhưng vẫn giữ một người tưởng không là gì cả Ở một góc thật thương và tránh đụng chạm vào ... Có những câu chuyện kể

vậy đi ha a c xin viết cho những ai là nam nhâm việt nam tôi

vậy đi ha ..a.c xin viết cho những ai là nam nhâm việt nam tôi ..... yêu... là cho đi.. một trái tim chân thành là bờ vai trước những phong ba.. và chúng ta..uống những đau lòng uống những giọt buồn

Đôi lúc ta tự hỏi Sẽ phải trải qua bao nhiêu cuộc tình ta mới tìm thấy người ta yêu nhất

Đôi lúc ta tự hỏi: Sẽ phải trải qua bao nhiêu cuộc tình, ta mới tìm thấy người ta yêu nhất? Sẽ phải trải qua bao nhiêu dòng nước mắt, ta mới tìm thấy được người ta thương. Sẽ qua bao nhiêu vấn vương,

QUỸ KÊU GỌI CHƯƠNG TRÌNH NẮNG XUÂN TÌNH NGUYỆN 2017

???QUỸ KÊU GỌI CHƯƠNG TRÌNH " NẮNG XUÂN TÌNH NGUYỆN 2017" Một mùa xuân nữa lại trở về. Với chúng ta mùa Xuân là mùa của hạnh phúc của yêu thương. Chúng ta được vui đón Xuân, được thưởng thức những mâm

Thử nghĩ mà xem Thượng Đế cấu tạo cơ thể con người một cách rất hợp lý

Thử nghĩ mà xem Thượng Đế cấu tạo cơ thể con người một cách rất hợp lý, Nhưng sao chúng ta lại không sử dụng nó theo đúng ý của Ngài: 1-Ngài đặt hai mắt chúng ta ở đằng trước, vì Ngài muốn chúng ta lu

TÌM LẠI DẤU YÊU Ta về tìm lại dấu yêu Hoàng hôn tím cả trời chiều mộng mơ

??TÌM LẠI DẤU YÊU?? Ta về tìm lại dấu yêu Hoàng hôn tím cả trời chiều mộng mơ Nhớ em lệ đẫm hoen mờ Tim hồng lạnh giá bài thơ tủi sầu Cuộc đời ngang trái bể dâu Làm sao

Huế Nơi giao thoa của nhiều nền văn hóa của Việt Nam

Huế, Nơi giao thoa của nhiều nền văn hóa của Việt Nam Nơi kinh đô xưa, với nhiều giá trị văn hóa đặc sắc; nơi giao thoa của lịch sử; nơi chứa đựng những thăng trầm lịch sử,...và rất nhiều khác nữa. Ẩm

MONG CHỜ Đêm về chép vội bài thơ Gửi em hạnh phúc mong chờ bấy lâu

? MONG CHỜ? Đêm về chép vội bài thơ Gửi em hạnh phúc mong chờ bấy lâu Thầm mơ kết nghĩa cau trầu Vợ chồng ân ái trọn câu đá vàng Nhưng đời lắm nỗi trái ngang Nắng t

Thuyền tôi ra khơi biển cuộc đời

"Thuyền tôi ra khơi biển cuộc đời ! Để dâng hiến những điều tuyệt vời Để con sóng sẽ mang yêu thương đi khắp nơi...đến con tim mỗi người Và tôi sẽ mãi không dừng lại, dù phía trước có bao trở ngại

Gió Thu Gió thu từ phía nào đến nhỉ Làm cả đất trời nghiêng sắc thu

............Gió Thu ............. Gió thu từ phía nào đến nhỉ Làm cả đất trời nghiêng sắc thu ✨ Gió ơi nghịch quá không ngừng nghỉ Ta nợ đêm dài ... một lời ru Bóng ai đứng đó thực hay mơ Để em ngần

____TINH GIANG GIỞ_____ Dẫu cho trời đất đổi thay Thi anh đây vẫn hàng ngày nhớ em Lòng sầu lệ đắng hỡi em Vẫn còn trái ngọt thân quen với đ

____TINH GIANG GIỞ_____ Dẫu cho trời đất đổi thay, Thi anh đây vẫn hàng ngày nhớ em. Lòng sầu lệ đắng hỡi em Vẫn còn trái ngọt thân quen với đời. Mong em hãy nhớ lòng tôi, Đêm ngày tôi hướng cuộc đờ

HUẾ THƯƠNG Thực sự là sau chuyến đi vừa rồi thấy Huế rất chi là Thương hai mẹ con

HUẾ THƯƠNG Thực sự là sau chuyến đi vừa rồi thấy Huế rất chi là Thương hai mẹ con. Thương bằng những buổi sáng nắng đẹp để Bi Bi và Di Di dạo khắp Đại Nội, thăm chùa Thiên Mụ, ngắm sông Hương. Thươn

Những khổ luyện đã khép lại và sự bù đắp sẽ mỉm cười với chúng mình nhé giờ thì chuẩn bị cho trang phục đây

Những khổ luyện đã khép lại và sự bù đắp sẽ mỉm cười với chúng mình nhé ...giờ thì chuẩn bị cho trang phục đây Ngày mai là ngày thiêng liêng là một ngày được tái sinh một ngày có nụ cười và nước mắt

MƯỜNG THANH LUXURY SƠN LA ĐÊM NHẠC ACOUSTIC THÁNG 4 LỜI NÓI DỐI CỦA EM

MƯỜNG THANH LUXURY SƠN LA - ĐÊM NHẠC ACOUSTIC: THÁNG 4 - LỜI NÓI DỐI CỦA EM! Sự kết hợp ngọt ngào, lãng mạn của Âm nhạc - Cà phê và Bánh ngọt. ? Thời gian: 19h00 đến 22h00 ngày 19.4.2019. ? Địa điểm:

Chúc mừng năm mới 2017 Hãy để những lời chúc sâu lắng của tôi luôn ở bên cạnh cuộc sống tuyệt vời của bạn

Chúc mừng năm mới 2017 !!! Hãy để những lời chúc sâu lắng của tôi luôn ở bên cạnh cuộc sống tuyệt vời của bạn. Tôi hy vọng trong năm tới bạn luôn khỏe mạnh và thuận buồm xuôi gió trong cuộc sống. - Đủ

Ba là kẻ nói dối với con Mẹ no rồi nhưng thực tế không phải đó là lí do để Mẹ ngồi nhìn và biết con ăn có nhiều không

Ba là kẻ nói dối... với con: - Mẹ no rồi.... nhưng thực tế không phải, đó là lí do để Mẹ ngồi nhìn và biết con ăn có nhiều không... - Mẹ mặc thế này đẹp rồi.... nhưng thực tế không phải, đó là lí do đ

Ngoài MV các bài hát của mình thì mặt nạ dưỡng da cũng là một trong số những tài sản vô giá của bản thân Quí

Ngoài MV, các bài hát của mình, thì....mặt nạ dưỡng da cũng là một trong số những tài sản vô giá của bản thân Quí??? Cảm ơn chị Emmi Hoang đã góp-vốn dựng xây thêm gia tài hơn 700 miếng trong tủ lạnh

sunnie mom về thêm hàng mới chất lượng mom nè đa số hàng bên sunnie mom đều là hàng xách tay và nguồn gốc rõ ràng mom yên tâm dùng cho bé nh

??‍♀️sunnie mom về thêm hàng mới chất lượng mom nè, đa số hàng bên sunnie mom đều là hàng xách tay và nguồn gốc rõ ràng mom yên tâm dùng cho bé nhé ?sữa đặc hữu cơ ? gai dầu hữu cơ ?vụn dừa hữu cơ ?

Săn đc ẻm túi dáng CNK nè nhà e gom lấy giá rẻ tăng tương tác chỉ 150k thì các bác có ủn mông ủng hộ k ạ

??Săn đc ẻm túi dáng CNK nè nhà e gom lấy giá rẻ tăng tương tác chỉ #150k thì các bác có ủn mông ủng hộ k ạ ??? Đôi khi bán hàng là vì đam mê ạ, chứ túi này chả nhà nào order cho các bác giá này đâu n

So greattttttt Buổi BIGDAY thú vị quá đi mất I Love My Team UBesters Warmup bằng Zumba thật là sung Chia sẻ kế hoạch thật là khủng mặc dù vẫ

So greattttttt ??? Buổi BIGDAY thú vị quá đi mất! I Love My Team - #UBesters Warmup bằng Zumba thật là sung - Chia sẻ kế hoạch thật là khủng (mặc dù vẫn chưa chia sẻ hết) - Chia sẻ sách (Thật sự BẤT N