Welcome

2021 tháng 7

Hết đi săn người lại phải đi Săn Tôm ạ sau mấy ngày lần mò đủ kiểu chợ thì nhà cháu đã có mối cung cấp tôm đồng tươi ngon vừa miệng Mấy hôm

2021-07-31 0 Bình luận

Hết đi săn người lại phải đi Săn Tôm ạ, sau mấy ngày lần mò đủ kiểu chợ thì nhà cháu đã có mối cung cấp tôm đồng tươi ngon vừa miệng ❤ Mấy hôm rồi không đủ tôm để ra đồ luôn. Tôm đồng được nướng mọi t
Hôm nay nhà cháu đã có nem nắm Giao Thuỷ Nam Định do chính tay người nhà làm hàng ngày cho nem thơm mềm dễ ăn hơn nem bốc thính khô nhập sẵn

2021-07-31 0 Bình luận

Hôm nay nhà cháu đã có nem nắm Giao Thuỷ Nam Định do chính tay người nhà làm hàng ngày cho, nem thơm, mềm dễ ăn hơn nem bốc thính khô nhập sẵn rất nhiều. Đến cái lá sung cũng tươi ngon từng ngày luôn
Xưởng may Bunnie chuyên hàng may theo size cao cấp hàng ko bao hết đặt may là có

2021-07-30 0 Bình luận

Xưởng may Bunnie chuyên hàng may theo size cao cấp, hàng ko bao hết, đặt may là có. Mẫu mã đa dạng, cập nhật hàng mới mỗi ngày ?. Khách ko lo việc hết hàng như hàng có sẵn, đến với B chỉ cần đặt là 3
Phía sau bệnh viện Chợ Rẫy có bức tượng Mẹ Con do Phong trào Thân Hữu Á Châu tặng

2021-07-30 0 Bình luận

Phía sau bệnh viện Chợ Rẫy có bức tượng Mẹ-Con do Phong trào Thân Hữu Á Châu tặng. Và đằng sau bức tượng có một bể cá hình tròn, trên đó có rất nhiều tượng Phật, tượng Chúa xếp cạnh nhau. Nơi để cho t
CHƯƠNG TRÌNH THIỆN NGUYỆN TẾT THIẾU NHI 1 6

2021-07-29 0 Bình luận

CHƯƠNG TRÌNH THIỆN NGUYỆN TẾT THIẾU NHI 1-6 Nhân dịp tết thiếu nhi em làm tết thiếu nhi cho các con và ủng hộ các cụ già không nơi nương tựa và các bé mồ côi tại TT Bảo trợ Xã Hội Miêu Nha – Từ Liêm –
Hãy ở cạnh người đàn ông mà chiều chuộng bạn giống một người cha chiều con gái chứ không phải một người đàn ông mà bạn phải nuông chiều họ n

2021-07-27 0 Bình luận

"Hãy ở cạnh người đàn ông mà chiều chuộng bạn giống một người cha chiều con gái, chứ không phải một người đàn ông mà bạn phải nuông chiều họ như con trai của mình. Người yêu thương bạn nhất, nhất địn
Resort miễn phí vào cửa chỉ cần xách thêm cái túi ngủ trải ra ngồi quánh chén 9h đóng cửa đuổi về

2021-07-27 0 Bình luận

Resort miễn phí vào cửa, chỉ cần xách thêm cái túi ngủ trải ra ngồi quánh chén, 9h đóng cửa đuổi về. Ở đây vừa nằm dài ra cỏ ăn nhóp nhép, coi phim couple đóng, chó đẹp chạy đầy đàn, chim hót líu lo,
Tại sao nên dạy toán tư duy cho trẻ 5 tuổi?
Tại sao nên dạy toán tư duy cho trẻ 5 tuổi?

2021-07-26 0 Bình luận

Khi trẻ em bước vào độ tuổi lên 5 nhiều phụ huynh băn khoăn trong việc có nên dạy tư duy cho trẻ hay không. Bởi ở độ tuổi này trẻ đã có đủ nhận thức và có thể phát triển trí não một cách toàn diện nhấ
PHÁC THẢO SÁNG MÙNG 1 TẾT MẬU TUẤT

2021-07-26 0 Bình luận

PHÁC THẢO SÁNG MÙNG 1 TẾT MẬU TUẤT Sáng mùng 1, vợ bảo chuẩn bị sang thăm cháu nội thứ hai. Hiện cháu còn nằm trong bụng mẹ nhấp nhổm chào đời, vừa vượt qua năm Dậu, để chọn năm Tuất cho tốt. Nhà như
Ai rồi cũng phải kinh qua nhiều nghề trong đời

2021-07-25 0 Bình luận

Ai rồi cũng phải kinh qua nhiều nghề trong đời. Cứ mỗi lần đi ăn là mình nhớ đến cái nghề nhà hàng gắn bó hơn chục năm trước. Nhớ cái thời lăn lộn trong ngành F&B, nhớ nơi ấy đã cho tôi có cơ hội tiếp
MÙA ĐÔNG KHÔNG LẠNH CÙNG CÁC EM MẦM NON TIỂU HỌC TẠI MỘC CHÂU

2021-07-25 0 Bình luận

"MÙA ĐÔNG KHÔNG LẠNH" CÙNG CÁC EM MẦM NON, TIỂU HỌC TẠI MỘC CHÂU! ? Tôi vinh dự được tham gia chuyến thiện nguyện cùng Công ty TNHH Đầu tư và Thương mại Thái Hương - Mỹ phẩm thiên nhiên Linh Hương đế
Trung tâm dạy học theo montessori tốt nhất hiện nay.
Trung tâm dạy học theo montessori tốt nhất hiện nay.

2021-07-24 0 Bình luận

Trẻ em là tương lai của đất nước, chính vì việc giáo dục trẻ từ nhỏ rất được nhiều tâm, mọi tài nguyên tốt nhất đều được dành cho trẻ. Nếu bạn muốn tìm một phương dạy học cho trẻ hiệu quả, vậy thì phư
Ngoi lên đi Ca fe mùng 4 tết quá may mắn khi được chị Bò sữa cô chủ nhỏ quán Kasa tặng cho món quà đáng iu đầu năm

2021-07-24 0 Bình luận

Ngoi lên đi Ca fe mùng 4 tết, quá may mắn khi được chị Bò sữa -cô chủ nhỏ quán Kasa tặng cho món quà đáng iu đầu năm! Bao lì xì hình mèo may mắn do chị Bò sữa mang về từ Nhật rất dễ thương nha, hi hi
Có ngày nào bạn thấy đời nhàm chán tẻ nhạt kg

2021-07-24 0 Bình luận

Có ngày nào bạn thấy đời nhàm chán tẻ nhạt kg? Vậy thì cho mình ít time ngồi một mình, uống trà sữa, chụp hình up face, bỏ face đó đi đọc sách, đi ngủ, đi bộ, đi ăn (tùy ý bạn) rồi quay ra đếm like. K
Tổng hợp những tiện ích hàng đầu của sản phẩm móc treo quần nhựa
Tổng hợp những tiện ích hàng đầu của sản phẩm móc treo quần nhựa

2021-07-23 0 Bình luận

Nhựa là một trong những chất liệu phổ biến nhất tại thị trường Việt Nam, được ứng dụng để xuất rất nhiều mặt hàng. Điển hình trong số đó chính là sản phẩm móc treo quần làm bằng nhựa. Vậy loại móc tre
BÍ QUYẾT GIỮ CHỒNG SƯU TẦM TẶNG CHỊ EM NGÀY 8 3

2021-07-23 0 Bình luận

BÍ QUYẾT GIỮ CHỒNG SƯU TẦM TẶNG CHỊ EM NGÀY 8-3. NAM GIỚI KHÔNG CẦN ĐỌC NHA Thứ nhất, Phải đẹp từ đầu đến chân, từ răng đến tóc, từ trong ra ngoài. Phải sành điệu, không quê mùa nhưng không được tiêu
Em xin chân thành cảm ơn tất cả Ông Bà và ACE đã có những lời chúc SN lần thứ 18 của em

2021-07-22 0 Bình luận

Em xin chân thành cảm ơn tất cả Ông, Bà và ACE đã có những lời chúc SN lần thứ 18+ của em. Có lẽ đây là SN đáng nhớ nhất của em. Sinh nhật to nhất Vịnh Bắc Bộ. Lời cảm ơn sâu sắc nhất tới Thầy CT HĐQ
Nhân ngày Thầy thuốc Việt Nam 27 2 kính chúc Bác Sỹ VuNga Tuyen mama của em và những người thân bạn bè của em đã và đang làm việc trong ngàn

2021-07-22 0 Bình luận

Nhân ngày Thầy thuốc Việt Nam 27/2 kính chúc Bác Sỹ VuNga Tuyen mama của em và những người thân , bạn bè của em đã và đang làm việc trong ngành y – dược Mong các bác sỹ luôn mạnh khoẻ để cống hiến đượ
Mình làm hơn 10 000 file ppt từ lúc học đến giờ đã tham khảo presentation của hầu hết các hãng như McKinsey BCG Big4 Oracle SAP Mình tính mở

2021-07-21 0 Bình luận

Mình làm hơn 10,000 file ppt từ lúc học đến giờ, đã tham khảo presentation của hầu hết các hãng như McKinsey, BCG, Big4, Oracle, SAP.. Mình tính mở lớp chia sẽ cách làm slide để giúp các bạn: 1) BD, S
Chắc số em sinh ra là để phục vụ mọi người đi du lịch nhất là Sapa mà em cứ thấy mọi người đi du lịch nhiều lại càng ủng hộ không phải vì lờ

2021-07-20 0 Bình luận

Chắc số em sinh ra là để phục vụ mọi người đi du lịch nhất là Sapa mà em cứ thấy mọi người đi du lịch nhiều lại càng ủng hộ không phải vì lời lãi mà e cũng là người thích đi du lịch nên chúng ta hãy t