Welcome

2021 tháng 12

Việc ở quê cũng đã xong nhiệm vụ các thượng đế giao cho cũng xong

2021-12-31 0 Bình luận

Việc ở quê cũng đã xong, nhiệm vụ các thượng đế giao cho cũng xong. Những chiếc máy Lumispa xinh xắn đã được đóng gói đẹp gửi đến các khách iu. Chỉ trong một nốt nhạc, đúng 10:10 sáng nay mình đã đặt
Bạn muốn răng trắng sáng không mảng bám không vôi răng

2021-12-31 0 Bình luận

Bạn muốn răng trắng sáng, không mảng bám, không vôi răng. Hiền và gia đình đã sử dụng kem đánh răng trắng sáng cao cấp từ Mỹ này hơn một năm nay và thấy thực sự rất thích em ấy. Nhiều bạn bè nhờ đặt m
Phở quê và rau sống Bắc Mỗi lần ra Hà Nội thích nhất ăn phở

2021-12-30 0 Bình luận

Phở quê và rau sống Bắc! Mỗi lần ra Hà Nội thích nhất ăn phở. Hôm nay vẫn đang ở quê nên chưa được thưởng thức phở Hà Nội. Sáng qua ăn bánh cuốn chả rất ngon. Bánh mỏng mềm hơi giống bánh cuốn Thanh T
Nếu em hỏi vì sao tình tan vỡ Anh cúi đầu bảo hết nợ hết duyên

2021-12-30 0 Bình luận

Nếu em hỏi vì sao tình tan vỡ? Anh cúi đầu bảo hết nợ hết duyên Tan vỡ rồi sẽ đau khổ triền miên Vì đường đời chia ly hai lối rẽ Anh thì buồn còn em thì lặng lẽ Chia tay nhau hai kẻ chẳng hề quen Nếu
Em bảo này Em ôm được lô mặt nạ Foil mask Banobagi dùng siêu thích

2021-12-29 0 Bình luận

Em bảo này!!! Em ôm được lô mặt nạ Foil mask Banobagi dùng siêu thích! Đương tuần vui chơi nên e BÁN GIÁ VỐN cho chị em nhé!
HIỀN BÙN BÙN BÙN Còn bạn thì sao Vui quá hôm nay hội 500 ACE thích làm đẹp toàn cầu lại lên sóng cùng nhau đắp mặt nạ bùn

2021-12-29 0 Bình luận

HIỀN ❤BÙN!❤️ BÙN!❤️ BÙN!❤️ Còn bạn thì sao? Vui quá hôm nay hội 500 ACE thích làm đẹp toàn cầu lại lên sóng cùng nhau đắp mặt nạ bùn. Mình yêu bùn này bởi bùn giúp da thải độc tố, dầu thừa, làm da sạc
CHÀO NGÀY MỚI CLB chia sẻ sách 5AM Club Ngày thứ 53 Bài học hôm nay Kỷ luật là nền tảng xây dựng nên thành công

2021-12-28 0 Bình luận

??? CHÀO NGÀY MỚI CLB chia sẻ sách 5AM Club Ngày thứ 53 ❤️ Bài học hôm nay: Kỷ luật là nền tảng xây dựng nên thành công. Nó mở cánh cửa tới thịnh vượng và hạnh phúc. Kỷ luật hấp dẫn cơ hội. ? Một ng
Dành cả tuổi thanh xuân để đi like dạo

2021-12-28 0 Bình luận

Dành cả tuổi thanh xuân để đi like dạo? Ko lẽ giờ lại bỏ lướt facebook???? Lần đầu tiên trong đời đi đám cưới mà tâm trạng trống rỗng,ko cảm xúc,Anh em bạn bè là trung tâm of niềm vui,thuaaaaa.....! N
Son 3 CE hết nhanh như 1 cơn gió chưa kịp đăng riêng bài đã giải tán sắp hết dồi ạ

2021-12-27 0 Bình luận

Son 3 CE hết nhanh như 1 cơn gió chưa kịp đăng riêng bài đã giải tán sắp hết dồi ạ! Em còn 3 màu, mỗi màu còn 1,2 cây thôi!!! Giá thị trường loanh quanh 400 ~450k chứ làm gì có ai bán giá # một trăm
CHỐT ĐƠN HÀNG KEM ĐÁNH RĂNG TRẮNG SÁNG

2021-12-27 0 Bình luận

CHỐT ĐƠN HÀNG KEM ĐÁNH RĂNG TRẮNG SÁNG ??? Đi đâu, ở đâu vui đến mấy cũng nhớ thông báo chốt đơn hàng kem đánh răng trắng sáng vì Hiền mong muốn đưa đến giải pháp chăm sóc răng miệng thật tốt cho mọi
Cushion Baby Glow 3CE mà 270 nghìn 1 bé hehe giá cứ như hàng Fake ngại thật sự cơ P

2021-12-26 0 Bình luận

Cushion Baby Glow 3CE mà 270 nghìn 1 bé hehe giá cứ như hàng Fake ngại thật sự cơ :P
Các chị ơi Có ai cần mua Cao sâm Nguyên chất không ạ mua chung với em đi

2021-12-26 0 Bình luận

Các chị ơi!!! Có ai cần mua Cao sâm Nguyên chất không ạ mua chung với em đi ‼️‼️‼️ Em cần mua 10 hộp để đủ đk chiết khấu trực tiếp tại cửa hàng ở Hàn!! Chỉ mua ở Hàn xịn thôi không chơi xách tay qua
Các chị em Da thừa Dầu mà thiếu Nước đâu rồiii

2021-12-25 0 Bình luận

Các chị em Da thừa Dầu mà thiếu Nước đâu rồiii Em tìm được loại kem dưỡng bù nước kiểm soát dầu cho da cực kì hiệu quả rồi này! Bù nước giữ ẩm cho da suốt cả ngày dài mà không hề làm bóng hay bí rít k
SALE DỌN TỦ Còn mấy lọ giải tán nốt ạ Xịt chống nắng Bioderma sale 390k 350k nhé

2021-12-25 0 Bình luận

❤️SALE DỌN TỦ❤️ Còn mấy lọ giải tán nốt ạ! Xịt chống nắng Bioderma sale 390k--->350k nhé! ?Xịt chống nắng không màu không bị cặn như mấy loại của neutrogena hay vichy trước đấy em dùng! Mê quá!! Xịt
Nam châm vĩnh cửu mua ở đâu?
Nam châm vĩnh cửu mua ở đâu?

2021-12-24 0 Bình luận

Nam châm vĩnh cửu được ứng dụng rất nhiều trong cuộc sống hiện đại của chúng ta. Tuy nhiên, người biết đến sự tồn tại của nam châm vĩnh cửu. Về khái niệm của nam châm vĩnh cử và nam châm vĩnh cửu mua
Hello Tháng 8 Tháng của sự tăng tốc để đạt được những mục tiêu đề ra

2021-12-24 0 Bình luận

Hello Tháng 8 ! Tháng của sự tăng tốc để đạt được những mục tiêu đề ra. Muốn một năm rực rỡ thì phải có mỗi tháng rực rỡ. Muốn có một tháng rực rỡ, phải có mỗi ngày rực rỡ. Tập trung làm những việc t
Khởi đầu tháng mới đầy năng lượng với khán phòng chật kín không còn chỗ ngồi

2021-12-24 0 Bình luận

Khởi đầu tháng mới đầy năng lượng với khán phòng chật kín không còn chỗ ngồi. Văn hoá thích kết nối và chia sẻ cùng với sự phát triển của mạng xã hội đã đem đến một cơ hội kinh doanh toàn cầu không c
Advice on drafting labor contracts quickly and professionally
Advice on drafting labor contracts quickly and professionally

2021-12-23 0 Bình luận

Labor contracts have legal validity, signed when an agreement is reached between the enterprise and the employee. For each the hiring unit with different operating scale and nature of work will offer
Thật sự phiền Năm này qua năm khác thắc mắc ơ thế em chỉ bán hàng onl vớ vẩn thôi à ko đi làm đâu à ko chán à

2021-12-23 0 Bình luận

Thật sự phiền! Năm này qua năm khác thắc mắc ơ thế em chỉ bán hàng onl vớ vẩn thôi à ko đi làm đâu à ko chán à. Không. Không chán! Mưa ko đến mặt nắng không đến đầu mà vẫn đủ cơm ăn áo mặc thì sao e
LOA LOA LOA Mọi người ơi em lại có hàng Hót này

2021-12-23 0 Bình luận

LOA LOA LOA ‼️‼️‼️ Mọi người ơi em lại có hàng Hót này ‼️ Chạy #SALE chỉ #150k cho 3 món này được không ? ???Set gồm 1 Mặt nạ ngủ water bank detox thải độc và bù nước cho da đình đám 15ml 1 Mặt nạ ngủ

Bình luận mới